การนิเทศติดตามการจัดการเรียนรู้เชิงรุก (Active learning) โดยกลุ่มงานนิเทศติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา สพม. กท 2
วันจันทร์ที่ 19 มิถุนายน 2566 นายคมศักดิ์ หาญสิงห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา พร้อมด้วย นายอัมรินทร์ เหนือร้อยเอ็ด รองผู้อำนวยการโรงเรียนกลุ่มบริหารวิชาการและคณะครูโรงเรียนปทุมคงคา ให้การต้อนรับและรับการนิเทศติดตามการจัดการเรียนรู้เชิงรุก (Active learning) โดยกลุ่มงานนิเทศติดตาม และประเมินผลการจัดการศึกษา สพม. กท 2 นำโดย ดร. มาเรียม ซอหมัด ผู้อำนวยการกลุ่มงานนิเทศฯ นางสาวศุภิสรา เสือทอง ศึกษานิเทศชำนาญการ นายวรพล สายโสภา ศึกษานิเทศชำนาญการ และนางสาวสุกัญญา ถีสูงเนิน ศึกษานิเทศชำนาญการ ในเวลา 9.00 – 12.00 น. ณ ห้องประชุมประยูรวิญญรัตน์ โรงเรียนปทุมคงคา
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/Banner-ข่าวเว้บไซต์-รร-1-1-1024x512.png)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/352275394_723959076197356_5831958129463058911_n-1024x576.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/355101376_723958629530734_3657808755426993353_n-1024x576.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/352806705_723959066197357_8209123052017941467_n-1024x576.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354252010_723959036197360_6271822586759715579_n-1024x576.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/355018717_723959106197353_8379069086539491343_n-1024x576.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/354218582_723958996197364_8562644939804747888_n-1024x576.jpg)