กิจกรรมวันเด็ก ประจำปี 2567
วันอังคารที่ 9 มกราคม 2567 นายสมศักดิ์ สนกนก ผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา เป็นประธานการจัดกิจกรรมวันเด็ก ประจำปี 2567 พร้อมอ่านสารวันเด็กแห่งชาติและให้โอวาทแก่นักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที 1-6 โรงเรียนปทุมคงคา โดยมีการจับสลากแจกของขวัญ ณ โดมพระยาสีมานนทปริญญา และรับประทานอาหารกลางวันร่วมกัน ณ ห้องที่ปรึกษาของนักเรียน
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/Banner-ข่าวเว้บไซต์-รร-3-1-1024x512.png)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416351047_889355452975424_2293712165748287454_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/416380617_889356162975353_4750623975495981270_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418490410_889356889641947_5453822474854469218_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418426116_889347482976221_2649686903259872953_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418287757_889347789642857_1936005332886657142_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/418462034_889346849642951_1869805273290571230_n-1024x683.jpg)