ขอแสดงความยินดี ผอ.คมศักดิ์ หาญสิงห์ ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ
วันจันทร์ที่ 9 ตุลาคม 2566 ดร.สุนันทวิทย์ พลอยขาว ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนปทุมคงคา นำคณะผู้บริหาร ผู้แทนคณะครู และผู้แทนองค์กรภายในโรงเรียนปทุมคงคา เข้าร่วมแสดงความยินดีแด่นายคมศักดิ์ หาญสิงห์ เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ ณ หอประชุมโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญ
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/Banner-ข่าวเว้บไซต์-รร-1-1-1024x512.png)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387765885_784644116795518_1890394010301427477_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387762332_784644326795497_3823461849988418679_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387752201_784644203462176_9074048222620011564_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387734487_784644253462171_6816869371753942810_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/387774778_784644486795481_4014779252903299808_n-1024x683.jpg)