งานปัจฉิมนิเทศนักเรียน ม.6 ปีการศึกษา 2566
วันศุกร์ที่ 1 มีนาคม 2567 นายสมศักดิ์ สนกนก ผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา เป็นประธานในกิจกรรมปัจฉิมนิเทศนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 ปีการศึกษา 2566 (พิริยโกเมศ) โดยมีนายวิจิตร เกิดผล หัวหน้าระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 เป็นผู้กล่าวรายงาน พร้อมทั้งมีคณะผู้บริหารและคณะครูเข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมโรงเรียนปทุมคงคา และโดมพระยาสีมานนทปริญญา โรงเรียนปทุมคงคา
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/Banner-ข่าวเว้บไซต์-รร-3-1024x512.png)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430857802_920154243228878_433887857285913318_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430861679_920635446514091_8099634324084075185_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430983899_920635733180729_5782187787020989888_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/431014117_920659826511653_2871746261662507609_n-1024x461.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/430983617_920658929845076_7211408338675263724_n-1024x768.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/431008389_920630863181216_5357583000427359944_n-1024x683.jpg)