งานโภชนาการ ป.ค. รับการประเมินจากฝ่ายสิ่งแวดล้อมสุขาภิบาล สำนักงานเขตคลองเตย
วันพุธที่ 6 ธันวาคม 2566 นายสมศักดิ์ สนกนก ผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา มอบหมายให้นางสาวชมพูนุช ประชาญสิทธิ์ หัวหน้างานโภชนาการ โรงเรียนปทุมคงคา ร่วมประชุมกับฝ่ายสิ่งแวดล้อมสุขาภิบาล สำนักงานเขตคลองเตย หลังจากเข้าตรวจสอบและประเมินโภชนาการและสุขาภิบาลของโรงอาหารโรงเรียนปทุมคงคา ณ โรงอาหารโรงเรียนปทุมคงคา ทั้งนี้ผลการประเมิน จะนำไปปรับปรุงและพัฒนาในลำดับต่อไป
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/Banner-ข่าวเว้บไซต์-รร-1024x512.png)