นักเรียน ป.ค. ร่วมโครงการ “รู้ความเสี่ยง เลี่ยงเบาหวาน”
วันจันทร์ที่ 21 สิงหาคม 2566 นายคมศักดิ์ หาญสิงห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา มอบหมายให้นางฐิตินันท์ พลชัย หัวหน้างานอนามัยโรงเรียนปทุมคงคา เป็นผู้ประสานงานกับโรงพยาบาลเทพธารินทร์ เพื่อนำนักเรียนชุมนุม อย. น้อย จำนวน 25 คน เข้าร่วมโครงการ “รู้ความเสี่ยง เลี่ยงเบาหวาน” ณ ห้องบัวฉัตร โรงเรียนปทุมคงคา
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/Banner-ข่าวเว้บไซต์-รร-2-1024x512.png)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/Screenshot-2023-09-03-165050.png)