พิธีประดับเข็ม นักเรียนชั้น ม.4 ปีการศึกษา 2566
วันศุกร์ที่ 11 สิงหาคม 2566 นายคมศักดิ์ หาญสิงห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา เป็นประธานในพิธีประดับเข็มของนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 ปีการศึกษา 2566 โดยมีนางเกตุกนก สุขสำราญ หัวหน้าระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เป็นผู้กล่าวรายงาน พร้อมคณะครูและนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 4 เข้าร่วมกิจกรรม ณ หอประชุมโรงเรียนปทุมคงคา
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/Banner-ข่าวเว้บไซต์-รร-5-1024x512.png)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/367701879_755286606397936_6000319988311327716_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/367720793_755287746397822_2608685721687581875_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/367693027_755285616398035_1686341527452599125_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/367474959_755285569731373_4719914614649329634_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/367713292_755285109731419_952491150562379462_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/367702057_755284859731444_6696805684690483405_n-1024x683.jpg)