โรงเรียนปทุมคงคาร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนา สพฐ. ครบรอบ 20 ปี
วันศุกร์ที่ 7 กรกฎาคม 2566 นายคมศักดิ์ หาญสิงห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา มอบหมายให้นายอุปกิต ทรวงทองหลาง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล โรงเรียนปทุมคงคา พร้อมด้วยนางเรวดี ศรีสุราช และว่าที่ร้อยตรีหญิงสิรภัทร บุญเพียร ผู้แทนครูโรงเรียนปทุมคงคา ร่วมงานวันคล้ายวันสถาปนา สพฐ. ครบรอบ 20 ปี ณ บริเวณลาดจอดรถอาคารสามัญ 99 ในการนี้โรงเรียนปทุมคงคาสนับสนุนผลไม้ จำนวน 200 ชุด
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/Banner-ข่าวเว้บไซต์-รร-1-1024x512.png)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/332621-1024x768.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/332622-1024x768.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/332604-1024x768.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/332612-1024x768.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/332598-1024x768.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/07/332599-1024x768.jpg)