โรงเรียนปทุมคงคา ยินดีต้อนรับ นายสมศักดิ์ สนกนก ผอ. ปทุมคงคา คนที่ 33 และยินดีต้อนรับ รองฯ พิทยาภรณ์ แก้วพิลากุล พร้อมทั้ง รองฯ วิวรรธน์ ศรีวีระชัย
วันจันทร์ที่ 30 ตุลาคม 2566 เวลา 13.09 น. ดร.สุนันทวิทย์ พลอยขาว ประธานคณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานโรงเรียนปทุมคงคา นำคณะผู้บริหาร ผู้แทนคณะครู และผู้แทนองค์กรภายในและภายนอกโรงเรียนปทุมคงคา เข้าร่วมแสดงความยินดีแด่นายสมศักดิ์ สนกนก เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา คนที่ 33 และแสดงความยินดีแด่นางสาวพิทยาภรณ์ แก้วพิลากุล พร้อมทั้งนายวิวรรธน์ ศรีวีระชัย เนื่องในโอกาสเข้ารับตำแหน่งรองผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา ณ หอประชุมโรงเรียนปทุมคงคา
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/6-1-1024x512.png)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/397874792_850552840189019_1100584108779886099_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/397881028_850520453525591_1894838800887014902_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/395632543_850451170199186_6004646522296937171_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/395602252_850450560199247_25655146385704734_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/395597862_850450133532623_2338249070462433113_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/397571323_850501423527494_6487863874882067468_n-1024x683.jpg)