ขอแสดงความยินดี นายอัมรินทร์ เหนือร้อยเอ็ด ในโอกาสรับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอัมพวานาราม (ดงมะม่วง)
วันอังคารที่ 31 ตุลาคม 2566 นายอุปกิต ทรวงทองหลาง รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล โรงเรียนปทุมคงคา พร้อมด้วยผู้แทนคณะครูโรงเรียนปทุมคงคา เดินทางไปร่วมแสดงความยินดีแด่นายอัมรินทร์ เหนือร้อยเอ็ด รองผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา ในโอกาสเข้ารับตำแหน่งผู้อำนวยการโรงเรียนวัดอัมพวานาราม (ดงมะม่วง) ณ หอประชุมโรงเรียน วัดอัมพวานาราม (ดงมะม่วง) จังหวัดราชบุรี ในการนี้นายคมศักดิ์ หาญสิงห์ ผู้อำนวยการโรงเรียนสตรีเศรษฐบุตรบำเพ็ญร่วมแสดงความยินดีด้วย
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/3-2-1024x512.png)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/397703599_10223435737657973_393476748433167569_n-1024x768.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/396719102_10223435734377891_6192107291322554405_n-1-1024x768.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398412750_10223435737857978_5753097426371617567_n-1024x768.jpg)