1 พ.ย. 2566 วันเปิดภาคเรียนที่ 2/2566
วันพุธที่ 1 พฤศจิกายน 2566 นายสมศักดิ์ สนกนก ผู้อำนวยการโรงเรียนปทุมคงคา พร้อมด้วยนางสาวพิทยาภรณ์ แก้วพิลากุล รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารวิชาการ โรงเรียนปทุมคงคา และนายวิวรรธน์ ศรีวีระชัย รองผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงบประมาณ โรงเรียนปทุมคงคา กล่าวแนะนำตัวและให้โอวาทแก่นักเรียนเนื่องในวันเปิดภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 ณ โดมพระยาสีมานนทปริญญา
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/4-1024x512.png)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398233505_797488608844402_3124822999011266483_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398255361_797488658844397_2477416894352130481_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398212413_797488498844413_5948528120191534837_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398257003_797488625511067_6745176900259772105_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398219523_797488715511058_6249342238623782875_n-1024x683.jpg)
![](https://www.patumkongka.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/398305313_797488538844409_8470739856331012639_n-1024x683.jpg)